Author: N***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: استلمته بس للحين ما استخدمته بجربه وارجع اعلق
Màu sắc: Ngôi sao trắng
Price: 6.281.400₫
| Color | Star White |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Vivo |
| Network | 5G |
| Screen Size | 6.78" |
| Wireless network technology | Wi-Fi 5 |
| Operating System | Android 14 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | Chinese Version |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 144 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2800 x 1260 |
| Video Capture Resolution | 1.5K |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| Battery Type | UN 3481 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Qualcomm |
| CPU Model | Snapdragon 7 Gen3 |
| SKU | sw25082729466494229 |
Brand Name: vivo
Quality: 1687718 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: N***5
Date:
Review: استلمته بس للحين ما استخدمته بجربه وارجع اعلق
Màu sắc: Ngôi sao trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm