Author: l***2
Date:
Review: מעלף איכותי ברמות ממליצה ממש פליז תעשו לייק ממש יעזור לי ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🫶🏼🫶🏼💋💋💋💋💋😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Price: 36.500₫
Original Price: 44.000₫
| Texture | Patch |
| Skin Type | All Skin Types |
| Color | Multicolor |
| Type | Acne Patch |
| Skin Concern | Blemishes |
| Chiều dài | 7.3 cm |
| Chiều rộng | 10.3 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb251106729616182462 |
Author: l***2
Date:
Review: מעלף איכותי ברמות ממליצה ממש פליז תעשו לייק ממש יעזור לי ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🫶🏼🫶🏼💋💋💋💋💋😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘😘❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Author: k***9
Date:
Review: Works great, I always buy these
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Author: f***d
Date:
Review: بجنن وجميل جدا وانصح الجميع به وروعه ومناسب للجميع وروعه جداا 🥰🥰
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Author: 1***2
Date:
Review: Yes I love this item
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm