Author: N***H
Date:
Review: Mẫu mã đẹp , chất lượng cũng được
Màu sắc: màu đen
Price: 121.600₫
Original Price: 183.000₫
| Color | Black |
| Finish | Matte |
| Type | Lengthening |
| Chiều cao | 2.4 cm |
| Chiều dài | 11.7 cm |
| Trọng lượng tịnh | 26.43 g |
| Chiều rộng | 2.5 cm |
| SKU | sb25080865065137232 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 9901154 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: N***H
Date:
Review: Mẫu mã đẹp , chất lượng cũng được
Màu sắc: màu đen
Author: U***9
Date:
Review: it is very high quality and easy to use.
Màu sắc: màu đen
Author: f***q
Date:
Review: I love this mascara good quality beautiful 😻❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: màu đen
Author: g***a
Date:
Review: Absolutely love this piece — it arrived exactly as pictured and exceeded my expectations! The quality feels great, the fit was true to size, and the color stayed vibrant after washing. Beautifully packaged and delivered on time, excellent value for the price. I’ll definitely be ordering more — reliable, stylish, and comfy. 100/100.
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm