Author: S***e
Date:
Review: Very nice color 🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷
Màu sắc: Kem hoa hồng 212
Price: 116.500₫
Original Price: 183.000₫
| Color | 111 high key |
| Finish | Matte |
| Texture | Stick |
| Chiều cao | 12.66 cm |
| Chiều dài | 2.2 cm |
| Trọng lượng tịnh | 1.75 g |
| Chiều rộng | 2 cm |
| SKU | sb260407154329731436097 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 9701995 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: S***e
Date:
Review: Very nice color 🩷🩷🩷🩷🩷🩷🩷
Màu sắc: Kem hoa hồng 212
Author: S***a
Date:
Review: Thank you so much shein
Màu sắc: Kem hoa hồng 212
Author: m***8
Date:
Review: Very pretty colour and is matte loved it!
Màu sắc: 330 Gấu bông đỏ
Author: c***i
Date:
Review: Very nice and beautiful colour 😀 😊 ❤️ 😘 😄 💖 😀 😊 ❤️ 😘 😄 💖 😀 😊 ❤️ 😘 😄
Màu sắc: 331 Mousse Quả Mọng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm