Author: f***e
Date:
Review: i loved it,perfect addition to my paul frank collections,definitely will order again on this shop for more paul frank collections ❤️💙
Màu sắc: xanh quân đội
Kích thước: Một cỡ
Price: 66.400₫
Original Price: 83.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Letter |
| Shapepattern | Square |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Women |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Army Green |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.5 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb25052010885298229 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 2552386 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***e
Date:
Review: i loved it,perfect addition to my paul frank collections,definitely will order again on this shop for more paul frank collections ❤️💙
Màu sắc: xanh quân đội
Kích thước: Một cỡ
Author: i***3
Date:
Review: Perfect item came exactly as described will purchase again
Màu sắc: xanh quân đội
Kích thước: Một cỡ
Author: t***y
Date:
Review: Cute hair brush works good for now
Màu sắc: xanh quân đội
Kích thước: Một cỡ
Author: a***u
Date:
Review: Wow. This product is just super, I recommend it
Màu sắc: xanh quân đội
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm