Author: s***o
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Works very well 👌
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Price: 44.000₫
| Texture | Patch |
| Skin Type | All Skin Types |
| Color | Multicolor |
| Type | Acne Patch |
| Skin Concern | Blemishes |
| Chiều dài | 7.3 cm |
| Chiều rộng | 10.3 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb251106729616182462 |
Author: s***o
Date:
Review: Works very well 👌
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Author: k***9
Date:
Review: Works great, I always buy these
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Author: l***8
Date:
Review: Great for unexpected pimples
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Author: t***8
Date:
Review: Nice and works well!! Will definitely order again
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Thường xuyên
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm