Author: t***o
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Tai nghe tốt và đúng như mô tả tôi rất thích.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Lightning
Price: 31.000₫
Original Price: 32.000₫
| Material | TPE |
| Pattern Type | Plain |
| Driver Unit | 8mm |
| Ear Coupling Style | In-ear (Insert) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Color | White |
| Function | Volume Control |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | In-ear |
| Noise Cancelling | Active Noise Cancellation |
| Headphones Jack | 3.5 mm |
| SKU | se25090738695516911 |
Author: t***o
Date:
Review: Tai nghe tốt và đúng như mô tả tôi rất thích.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Lightning
Author: a***7
Date:
Review: The left earphone is not working
Màu sắc: trắng
Kích thước: Type C
Author: s***6
Date:
Review: Working good
Màu sắc: trắng
Kích thước: Type C
Author: g***v
Date:
Review: SIZE UP FROM YOUR NORMAL SIZE
Màu sắc: trắng
Kích thước: Type C
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm