Author: l***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Me encantoooooooo Super hermosoooooo
Price: 437.000₫
| Material | Aluminum |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Socket Type | H4 |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | >100W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq251209101111111926 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 1253812 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: l***6
Date:
Review: Me encantoooooooo Super hermosoooooo
Author: z***3
Date:
Review: wowwwww its so perfectt
Author: g***a
Date:
Review: ❤️❤️❤️🥰🥰🥰❤️🔥❤️🔥🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Author: s***d
Date:
Review: Hubby is very pleased
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm