Author: m***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Dễ đeo: easy for useeeeeeeeeee
Màu sắc: Cam bẩn
Price: 271.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Dirty Orange |
| Type | U-Shaped Woven Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 71 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2406123572671145 |
Author: m***7
Date:
Review: Dễ đeo: easy for useeeeeeeeeee
Màu sắc: Cam bẩn
Author: h***n
Date:
Review: okeeeeeeee Kiểu tóc thời trang: kkjhbjjjijj
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Author: S***2
Date:
Review: good but too thin
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Author: j***3
Date:
Review: Comfortable to wear: lightweight Easy to wear: very! Hairstyle stylishness: looks real
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm