Author: 8***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Comfortable to wear: đẹp, mượt, giao hàng nhanh
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 239.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Y2K |
| Curl | Kinky Curly |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2408058438126386 |
Author: 8***7
Date:
Review: Comfortable to wear: đẹp, mượt, giao hàng nhanh
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***s
Date:
Review: Love this wig! Haven’t been disappointed in a wig from SHEIN yet!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: u***n
Date:
Review: Nice quality. Legit. The color it beautiful.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***d
Date:
Review: se ve de sûer Buena calidad aunque no me l ́a he probado, pero el pelo super lindo.
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm