Author: e***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very accurate i love it!
Màu sắc: Rỉ Nâu
Price: 238.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Rust Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Extra Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 230 g |
| Chiều dài | 80 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25042564824467996 |
Author: e***i
Date:
Review: very accurate i love it!
Màu sắc: Rỉ Nâu
Author: C***a
Date:
Review: Nice color hair😘
Màu sắc: Rỉ Nâu
Author: M***h
Date:
Review: Wowwwwww amazing and I really liked it
Màu sắc: Rỉ Nâu
Author: a***4
Date:
Review: حلو وخامته حلوة جايبه للبيت
Màu sắc: Rỉ Nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm