Author: m***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: tạm được thôi, không đẹp cũng khôg xấu, mọi người nhớ mua thêm cái lưới nữa nha
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 234.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 285 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2303279911452255 |
Author: m***0
Date:
Review: tạm được thôi, không đẹp cũng khôg xấu, mọi người nhớ mua thêm cái lưới nữa nha
Màu sắc: Nhiều màu
Author: j***a
Date:
Review: Supeeeeer love this wig!!! Looks naturaaaal :) Thank you so muuuch! Really love the wig from Alice Garden!!!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***6
Date:
Review: Easy to wear: So cute, love them so much!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***4
Date:
Review: adorable!! I love the quality
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm