Author: k***o
Date:
Review: Yes it’s soo beautiful I love it
Màu sắc: màu đen
Price: 230.900₫
Original Price: 243.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 225 g |
| Chiều dài | 62 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260312112528696678559 |
Author: k***o
Date:
Review: Yes it’s soo beautiful I love it
Màu sắc: màu đen
Author: y***u
Date:
Review: Easy to wear: いいです。
Màu sắc: màu đen
Author: g***2
Date:
Review: A peruca é perfeita é macia e confortável coube certinho na minha cabeça lavei ela e ela ficou mais natural e menos brilhante artificial
Màu sắc: màu đen
Author: m***0
Date:
Review: ロングの自分見てみたくて買ったら良かったんですけど、私の場合めちゃカツラの髪の毛絡まります笑くしで解いたらすぐにまた絡まってます笑でも学生だしロングの自分見れたので休みの暇な時とかに付けたいです笑
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm