Author: m***a
Date:
Review: pretty. it's my go to. been buying these a couple of times.
Màu sắc: màu nâu
Price: 233.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Extra Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 255 g |
| Chiều dài | 73 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25072591781733328 |
Author: m***a
Date:
Review: pretty. it's my go to. been buying these a couple of times.
Màu sắc: màu nâu
Author: k***9
Date:
Review: Value for money: 👍 Easy to wear: 👍 Comfortable to wear: 👍 Hairstyle stylishness: 👍 So cute and very comfy to wear 🥰
Màu sắc: màu nâu
Author: y***p
Date:
Review: 👉 Bạn muốn mình hướng dẫn chi tiết cách đưa object về đúng giữa cơ thể (theo tọa độ 0,0,0) hay chỉ muốn căn cho nó dính vào cơ thể thôi?
Màu sắc: Nâu đen
Author: m***a
Date:
Review: pretty. it's my go to. been buying these a couple of times.
Màu sắc: Nâu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm