Price: 34.000₫
| Material | Polyester |
| Handle Material | Wood |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Silver |
| Type | Eyeshadow Brushes |
| Đường kính | 0.6 cm |
| Chiều cao | 0.8 cm |
| Chiều dài | 180 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Kích thước túi | 190 cm |
| SKU | sb260507162188161987400 |
Brand Name: ZHENZITAI
Quality: 772089 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm