Author: n***l
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: الاوردر تحفه 🥰🥰 شكراا شي ان ❤️❤️
Màu sắc: Màu xanh lam
Price: 29.600₫
Original Price: 33.000₫
| Material | ABS |
| Color | Blue |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Animal |
| Season | Summer |
| Style | Western |
| Nail Shapes | Square |
| Batteries Required | No Battery |
| Type | 3D Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Valentine's Day |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 1.27-1.75 cm |
| Chiều rộng | 1-1.9 cm |
| SKU | sb25041638686697639 |
Author: n***l
Date:
Review: الاوردر تحفه 🥰🥰 شكراا شي ان ❤️❤️
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: 9***3
Date:
Review: جمييييييييييل
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: g***q
Date:
Review: Good quality
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: m***a
Date:
Review: حلوين مش بطالين بس مش بالزبط نفس الصوره
Màu sắc: Màu xanh lam
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm