Author: V***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cute and easy to put on the finger
Màu sắc: Màu Hồng baby
Price: 23.000₫
| Material | ABS |
| Color | Baby Pink |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Colorblock |
| Season | Summer |
| Style | French |
| Nail Shapes | Coffin |
| Batteries Required | No Battery |
| Type | 3D Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Valentine's Day |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 1.48-2.33 cm |
| Chiều rộng | 0.71-1.42 cm |
| SKU | sb2412166781166708 |
Author: V***y
Date:
Review: cute and easy to put on the finger
Màu sắc: Màu Hồng baby
Author: m***4
Date:
Review: Shein is always amazing 😍♥️
Màu sắc: Màu Hồng baby
Author: j***h
Date:
Review: Wow wowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwewweeeweeeeeeeee
Màu sắc: Màu Hồng baby
Author: a***5
Date:
Review: Divinoooo de buen tamaño, excelente calidad
Màu sắc: Màu Hồng baby
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm