Author: 2***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Gương đẹp lắm ạ, in hình hơi nhoè nhưng rẻ, gương mượt và nét. Nên mua ạa
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Price: 43.000₫
| Material | Glass |
| Pattern Type | Cartoon |
| Color | Hot Pink |
| Style | Cartoon |
| Type | Pocket Mirror |
| Festivals | New Year |
| Shapepattern | Square |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 9.7 cm |
| Chiều rộng | 6.1 cm |
| SKU | sb2404160880189590 |
Author: 2***5
Date:
Review: Gương đẹp lắm ạ, in hình hơi nhoè nhưng rẻ, gương mượt và nét. Nên mua ạa
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Author: K***u
Date:
Review: Very cute , good price
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Author: c***y
Date:
Review: THAAANKYOU SHEEIN SUPER GAGNDA NYA ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜💜
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Author: c***n
Date:
Review: I love it! The mirror is giving! Very satisfied!
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm