Author: o***n
Date:
Review: وواو اعمجبني كثيرا عنجد حبيت ❤️❤️او اعجبني ❤️اعجنيي اعجبني حبيت كواو اعجبني كثيرا عنجد حبيت ❤️❤️كثير
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Price: 44.600₫
Original Price: 46.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Features | Waterproof |
| Color | Rose Gold |
| Type | Eyebrow Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 3.7 V |
| Chiều dài | 11 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2411178286748669 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 1957363 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: o***n
Date:
Review: وواو اعمجبني كثيرا عنجد حبيت ❤️❤️او اعجبني ❤️اعجنيي اعجبني حبيت كواو اعجبني كثيرا عنجد حبيت ❤️❤️كثير
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: 9***3
Date:
Review: Highly recommended👌 good quality
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***m
Date:
Review: nice and beautiful product
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: i***1
Date:
Review: Absolutely wowwwwwwwwww
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: 5 gói
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm