Author: c***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Value for money: 色が超可愛い!!!髪短かったから、久しぶりにロング味わえた!!!ブラシ使ってほぐすとサラサラましたよ!
Màu sắc: Ombre
Price: 231.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Color | Ombre |
| Curl | Straight Hair |
| Heat Tolerence | 100 |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Chiều dài | 58 cm |
| Chiều rộng | 14 cm |
| Trọng lượng tịnh | 239 g |
| SKU | sb2307071413211351 |
Author: c***i
Date:
Review: Value for money: 色が超可愛い!!!髪短かったから、久しぶりにロング味わえた!!!ブラシ使ってほぐすとサラサラましたよ!
Màu sắc: Ombre
Author: L***a
Date:
Review: 簡単に染めれないので試しに買いましたが色味が写真そのままでとても良い感じでした💗💗💗💗💗
Màu sắc: Ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm