Price: 845.900₫
Original Price: 909.000₫
| Material | Human Hair |
| Color | Brown |
| Type | Pixie Wigs |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Natural |
| Hair Color | Brown |
| Human Hair Content | 40% |
| Material Details | Human Hair, High Temperature Fibre |
| Wigs Design | Pixie Cut Wigs |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 25 cm |
| Trọng lượng tịnh | 147 g |
| Đầu | 5 cm |
| SKU | sb260507173528090275894 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm