Author: p***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cũng tạm nhma nó sao sao á :(((((
Màu sắc: Vàng
Price: 248.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Burgundy |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb2405048845124290 |
Author: p***5
Date:
Review: Cũng tạm nhma nó sao sao á :(((((
Màu sắc: Vàng
Author: p***6
Date:
Review: dễ bị rối , khó đội và phần mái quá dày
Màu sắc: Vàng
Author: s***e
Date:
Review: Loved this product, the wig looks so realistic it was so easy to put on and looked so good when wearing
Màu sắc: Vàng
Author: o***j
Date:
Review: I like it so much!!!!!!
Màu sắc: Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm