Author: f***d
Date:
Review: بليز بنات حطوا لي لايك انا اتعب و واصور لكم كويس عشان تستفيدون، الكواليتي مو حلو بلاستيك خفيف شوفوا الصور
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: M
Price: 40.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Yellow |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb2209125655578573 |
Author: f***d
Date:
Review: بليز بنات حطوا لي لايك انا اتعب و واصور لكم كويس عشان تستفيدون، الكواليتي مو حلو بلاستيك خفيف شوفوا الصور
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: M
Author: m***7
Date:
Review: حلوه وعمليه وحجمها صغير
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: M
Author: n***s
Date:
Review: It's darker in reality but it's okay
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: M
Author: j***5
Date:
Review: Lovely merchandise, it is exactly the same as the picture. I hope you put a like
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: M
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm