Author: M***u
Date:
Review: The body is perfect love it but not sure if its functioning cz its off and it doesnt include charger
Màu sắc: màu đen
Price: 3.424.600₫
Original Price: 8.290.500₫
| Material | ABS |
| Features | None |
| Condition | Used |
| Additional installation costs | Not Applicable |
| Color | Black |
| Brand | Lenovo |
| Screen Size Range | 14" - 14.9" |
| Screen Size | 14.0" |
| Screen Resolution | 1366 x 768 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Core i5 |
| CPU Generation | Other |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Other |
| Wireless Communication Technology | Bluetooth |
| Operating System | Windows 10 |
| Laptop Type | Normal Laptops |
| GPU Memory | Shared Memory |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR3 |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se260119173839998464924 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 6130750 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: M***u
Date:
Review: The body is perfect love it but not sure if its functioning cz its off and it doesnt include charger
Màu sắc: màu đen
Author: m***3
Date:
Review: No charger no charge in the laptop 💻 switch off laptop your are sending plz don't buy any 🙏 one my humble request for all of you 🙏
Màu sắc: màu đen
Author: n***2
Date:
Review: جميل لكن من غير شاحن تقديم حصوله قبل توفر المال
Màu sắc: màu đen
Author: e***3
Date:
Review: كيف وصل من غير شاحن 😡😡
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm