Price: 8.191.500₫
Original Price: 18.661.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Features | None |
| Condition | Used - Good |
| Additional installation costs | Not Applicable |
| Color | Black |
| Brand | Lenovo |
| Screen Size Range | 14" - 14.9" |
| Screen Size | 14.0" |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Other |
| CPU Generation | Other |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Other |
| Wireless Communication Technology | Bluetooth |
| Operating System | Windows 10 |
| Laptop Type | Ultrathin Laptops |
| GPU Memory | 16GB |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR4 |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se260119150748180320740 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 7568431 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm