Author: 8***5
Date:
Review: Lumayan harga murah ada casan juga bisa buat foto dan midio warnanya cerah. Lebih baik di bungkus dengan plastik babl wrapp,還可以都很好👍,我網購的時候很怕被騙,但結果證明沒有,謝謝Shein。
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 1.626.000₫
Original Price: 1.791.500₫
Không bao gồm bộ sạc. Chỉ sử dụng bộ chuyển đổi nguồn tối đa 10W.
| Material | Aluminum Alloy |
| Model | Apple iPad Mini 2 (2013) |
| Screen Resolution | 2048 x 1536 |
| Condition | Used |
| Color | Multicolor |
| Screen Size | 8" |
| Operating System | iPadOS |
| CPU Brand | Apple |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 7.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 6000-6999mAh |
| Network | None |
| SKU | se260313150194387918627 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 7037234 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 8***5
Date:
Review: Lumayan harga murah ada casan juga bisa buat foto dan midio warnanya cerah. Lebih baik di bungkus dengan plastik babl wrapp,還可以都很好👍,我網購的時候很怕被騙,但結果證明沒有,謝謝Shein。
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 6***7
Date:
Review: Very satisfied
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***2
Date:
Review: I like it .. I thought it was a scam but I trust it good condition when it comes to me .. no dents like it's new💗💗💗💗💗💗💗💗💗 I got this cheap wonderful gadget I recieved from shein love it....
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 6***8
Date:
Review: Tidak charger tidak ada apa hanya i pad saya kecewa
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm