Author: a***l
Date:
Review: Seems good quality. Haven’t used it yet but came packed nicely
Màu sắc: trắng
Price: 162.700₫
Original Price: 188.000₫
| Material | ABS |
| Color | White |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.8 cm |
| Chiều rộng | 12.3 cm |
| Chiều cao | 5.3 cm |
| Đường kính | 12.3 cm |
| Chu vi | 21.8 cm |
| SKU | sb260421191842784402938 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 5707175 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: a***l
Date:
Review: Seems good quality. Haven’t used it yet but came packed nicely
Màu sắc: trắng
Author: a***8
Date:
Review: soo good it’s amazing
Màu sắc: trắng
Author: T***a
Date:
Review: هيك وصلني مثل الصورة حلو
Màu sắc: trắng
Author: j***4
Date:
Review: Excelente calidad
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm