Author: n***2
Date:
Review: حلوووووووووو كتييييير حبيت
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 237.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Abdominal Massage Instrument |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 102 cm |
| Chiều rộng | 15 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2401133699295731 |
Brand Name: AXH
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH-sc-0145821526.html
Quality: 4970142 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***2
Date:
Review: حلوووووووووو كتييييير حبيت
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***5
Date:
Review: Good as it is🥰 its running 🥰🥰
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***6
Date:
Review: Very nice and it works good ❤️❤️❤️
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: h***d
Date:
Review: Love it must have elegant and nice thank u shein
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm