Author: y***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Súper padre la peluca, está bien padre, se ve natural, el chiste es saber cómo se pone solamente.
Màu sắc: màu đen
Price: 323.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Lace Area | 4*1 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 56 cm |
| SKU | sb2304082383511622 |
Author: y***2
Date:
Review: Súper padre la peluca, está bien padre, se ve natural, el chiste es saber cómo se pone solamente.
Màu sắc: màu đen
Author: V***o
Date:
Review: Peruca linda, e com o tamanho perfeito! Encaracolado belo!
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm