Price: 37.400₫
Original Price: 40.000₫
| Texture | Gel |
| Style Type | Gel |
| Function | Gum Care |
| Type | Teeth Whitening Drops |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 15 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| Dung tích ròng | 4 ml |
| SKU | sb260414113073907249000 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm