Author: h***4
Date:
Review: So cute and good quality, worth the price would buy a bigger one next time
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 791.900₫
Original Price: 941.000₫
| Material | Glass |
| Occasion | Vacation |
| Color | White |
| Type | Desktop Mirror |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 36.5 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều cao | 47 cm |
| SKU | sb25041927702042029 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 6199897 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***4
Date:
Review: So cute and good quality, worth the price would buy a bigger one next time
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***8
Date:
Review: Amazing quality and perfect size
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: w***z
Date:
Review: Omg it’s massive like massive but I rlly like it
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***g
Date:
Review: I love it so beautiful thank you shein❤️❤️
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm