Author: l***1
Date:
Review: Very good, i will comback buy shop
Màu sắc: trắng
Price: 218.000₫
| Material | ABS |
| Color | White |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.8 cm |
| Chiều rộng | 12.3 cm |
| Chiều cao | 5.3 cm |
| Đường kính | 12.3 cm |
| Chu vi | 21.8 cm |
| SKU | sb251122744882331407 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 2895445 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: l***1
Date:
Review: Very good, i will comback buy shop
Màu sắc: trắng
Author: j***3
Date:
Review: So cute nice I like it 😘😍
Màu sắc: trắng
Author: N***a
Date:
Review: very good love this very good love this
Màu sắc: trắng
Author: t***5
Date:
Review: Good product. It came out the same as photo
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm