Author: r***e
Date:
Review: really good love it so much
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 92.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | White |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 17 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb25100491759935856 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 6160682 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***e
Date:
Review: really good love it so much
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: S***e
Date:
Review: goooooooooooood niceeeeee
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***7
Date:
Review: It works so well i love it
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***2
Date:
Review: Work's Great
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm