Author: h***a
Date:
Review: AMAZING PRODUCT WOULD BUY IT AGAIN
Màu sắc: Vàng sâm panh
Kích thước: Một cỡ
Price: 185.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Champagne gold |
| Type | Eyebrow Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Others Battery) |
| Batteries Included | No |
| Batteries Required | 1pc AA |
| Charger Certification | ROHS |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 10.7 cm |
| Chiều rộng | 2.5 cm |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| SKU | sb251224173954817394691 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 567651 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***a
Date:
Review: AMAZING PRODUCT WOULD BUY IT AGAIN
Màu sắc: Vàng sâm panh
Kích thước: Một cỡ
Author: I***b
Date:
Review: I really like this one too much
Màu sắc: Vàng sâm panh
Kích thước: Một cỡ
Author: p***9
Date:
Review: 💕💕💕💕💗💗💞💞💞💗💗💗💗💕💕💗💗💞💞💗💗💗💗💗💞💞💞💞💞💗💗💗💗💗💞💞
Màu sắc: Vàng sâm panh
Kích thước: Một cỡ
Author: z***a
Date:
Review: روووووعه جداااااااااااااا
Màu sắc: Vàng sâm panh
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm