Author: p***a
Date:
Review: Haven't tried yet
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 115.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Pink |
| Type | Photon Skin Rejuvenation Instrument |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 5.5 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 2.3 cm |
| SKU | sb251224173882147892212 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 1248318 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***a
Date:
Review: Haven't tried yet
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: o***1
Date:
Review: Funciona muy bien no lo uses cuando esta humeda tu cara
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: L***x
Date:
Review: super si ame pero inicien en el primer nivel pq si pega la microcorriente
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***0
Date:
Review: Pensé que era un poco más grande, viene con su cargador
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm