Author: d***o
Date:
Review: Ok sản phẩm tốt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm Mỹ
Price: 177.500₫
Original Price: 195.000₫
| Material | PC |
| Color | Pink |
| Charger Certification | ROHS |
| Power Supply | Wall Plug |
| Batteries Included | No |
| Batteries Required | No |
| Voltage | 200V-240V |
| Who it's for | Fine Hair |
| What it's for | Curl & Wave |
| Speed Gear | 2 Variable Speeds |
| Chiều dài | 30 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| Chiều cao | 6.5 cm |
| SKU | sv2404166555574109 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 3181694 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***o
Date:
Review: Ok sản phẩm tốt
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: M***i
Date:
Review: Good quality! Highly recommended 💯
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: p***a
Date:
Review: good quality,satisfied
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: r***m
Date:
Review: Very nice items, great quality ans trusted brand. Highly recommended to everyone.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Cắm Mỹ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm