Author: l***y
Date:
Review: trời ơi nó đẹp omg siêu đẹp lun
Màu sắc: Hồng
Price: 56.100₫
Original Price: 67.000₫
Tay Mills SHEIN X trao quyền cho sự sáng tạo bằng cách cung cấp cho các nhà thiết kế thời trang, nghệ sĩ và thương hiệu quyền truy cập chưa từng có vào chuỗi cung ứng, công nghệ và tài nguyên tiếp thị của chúng tôi. Chúng tôi đang thực hiện sứ mệnh làm cho việc kinh doanh thời trang có thể tiếp cận được với tất cả mọi người.
| Material | Glass |
| Pattern Type | Cartoon |
| Color | Pink |
| Type | Pocket Mirror |
| Shapepattern | Square |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều dài | 9.5 cm |
| Chiều rộng | 6.1 cm |
| SKU | sb2403146167060680 |
Brand Name: SHEIN
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Kenia-sc-01456536.html
Quality: 1798134 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: l***y
Date:
Review: trời ơi nó đẹp omg siêu đẹp lun
Màu sắc: Hồng
Author: m***s
Date:
Review: بنات تجنن و متوسطة في الحجم حلوة و مفيدة للشنطة و طريقة التغليف جدا ممتازة مثل ما حطيت لكم فالصورة .. و اللون مو عارفه أوصفه فيه لمعه خفيفة
Màu sắc: Hồng
Author: v***g
Date:
Review: love this girly stuff.
Màu sắc: Hồng
Author: n***n
Date:
Review: I love this mirror. Such a cutesy and very easy to bring. Love it so much
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm