Author: n***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: よく説明書が英語だからわからない
Màu sắc: màu trắng vàng
Price: 746.200₫
Original Price: 1.066.000₫
| Material | ABS |
| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Screen Resolution | 1280*720 |
| Usage | Portable |
| Resolution | 1080P |
| Brightness | 1000 to 1499 lm |
| Contrast Ratio | 1,000 to 1,999:1 |
| Power Supply | Wall Plug |
| Display Type | LCD |
| ANSI | Other |
| Projection size | 20-120" |
| Projection Method | Throwing |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Color Gamut | DCI-P3 |
| Lamp Life | >3000 |
| Wireless Property | None |
| SKU | se2407099021004273 |
Author: n***8
Date:
Review: よく説明書が英語だからわからない
Màu sắc: màu trắng vàng
Author: 9***3
Date:
Review: لا انصح بالشراء 👍🏼
Màu sắc: màu trắng vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm