Author: c***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Good
Màu sắc: Màu nâu ombre
Price: 259.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Blonde Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 200 g |
| Chiều dài | 50 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260113163379964373816 |
Author: c***n
Date:
Review: Good
Màu sắc: Màu nâu ombre
Author: K***0
Date:
Review: This is my favourite wig so far and looks so real
Màu sắc: Màu hồng ombre
Author: K***0
Date:
Review: Love this wig and looks so real!
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: c***h
Date:
Review: Fits and looks pretty good
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm