Author: z***s
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Fits perfect ,only thing its completely plastic
Màu sắc: trắng
Price: 618.700₫
Original Price: 639.000₫
| Material | Copper |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | >100W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260225110683163978186 |
Brand Name: TOAUTO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/TOAUTO-sc-0145184279.html
Quality: 5006530 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: z***s
Date:
Review: Fits perfect ,only thing its completely plastic
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm