Author: n***3
Date:
Review: Wowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 30.000₫
Original Price: 67.000₫
| Material | Glass |
| Pattern Type | Cartoon |
| Color | Multicolor |
| Occasion | Holiday |
| Features | Portable |
| Style | Cartoon |
| Batteries Included | No |
| Type | Portable Mirror |
| Power Supply | None |
| Applicable Scene | Car |
| Mounting Type | Dresser Mount |
| Festivals | Christmas |
| Frame Material | Polyurethane(PU) |
| Specular Material | Metal |
| Shapepattern | Square |
| Chiều cao | 0.8 cm |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều rộng | 7.5 cm |
| SKU | sb25081525669669976 |
Author: n***3
Date:
Review: Wowwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 5***8
Date:
Review: Está divino y es de excelente calidad los ame 😍
Màu sắc: Nhiều màu
Author: み***う
Date:
Review: 大きさ比較にキャ○イクと比較 鉄板ってコメントあったから不安だったけど普通の鏡、最初の白い保護フィルムは剥がしづらかった… パワパフ、新しい絵柄のじゃないやつ大好きだから最高、ピンクだからプラスでテンション上がる、小さめだから持ち運び便利
Màu sắc: Nhiều màu
Author: g***a
Date:
Review: Esta divino es una monada y el espejo súper fue d e lo mejor en todo mi pedido
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm