Author: h***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلو
Màu sắc: Xám
Price: 2.482.400₫
Original Price: 2.613.000₫
| Material | PC |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LCD |
| Features | Media Card Reader |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Grey |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | Android 16 |
| CPU Brand | Unisoc |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 8000-8999mAh |
| Network | None |
| SKU | se251119911313321242 |
Brand Name: TABWEE
Quality: 3363522 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***5
Date:
Review: حلو
Màu sắc: Xám
Author: h***5
Date:
Review: حلو
Màu sắc: Xám
Author: a***a
Date:
Review: ممتاز ممتاز جدا اااااااااااا استخدام اكثر من شهر
Màu sắc: Xám
Author: y***4
Date:
Review: حلو 11 بوصه الشاشه حلوه تحت التجربه
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm