Price: 1.957.000₫
| Material | PC |
| Batteries Included | Yes |
| Features | None |
| Screen Resolution | 1280 x 800 |
| Condition | New |
| Color | Blue |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | Rockchip |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 8000-8999mAh |
| SKU | se2409267587117111 |
Brand Name: PRITOM
Quality: 6326092 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm