Price: 1.252.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Low Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Color | Brown |
| Type | Full Lace Wigs |
| Cap Type | Other |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Braiding |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | Do not Perm or Dye |
| Lace Area | Full Lace |
| Trọng lượng tịnh | 367 g |
| Chiều dài | 66.04 cm |
| Đầu | 57-59 cm |
| SKU | sb2408149770060774 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm