Author: 8***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hàng ok sp chất lượng
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 32.000₫
| Material | PET |
| Pattern Type | Fruit&Vegetable |
| Style | Simple |
| Festivals | New Year |
| Color | Yellow |
| Type | Pattern Stickers |
| Chiều cao | 0 cm |
| Chiều dài | 0 cm |
| Chiều rộng | 0 cm |
| SKU | sb260304160897852992623 |
Author: 8***9
Date:
Review: Hàng ok sp chất lượng
Màu sắc: Nhiều màu
Author: m***n
Date:
Review: Very cute, looks good!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: y***♡
Date:
Review: 商品画像通りでかわいい❤ SHEINのネイルシールって、親指にやっと入るか入らないかくらいの大きさだったりするときあるけど、これはすごくちょうどいい大きさです✨ シールの厚みも薄くて使いやすい✨
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***7
Date:
Review: So cute ! Highly recommended love SHEIN so much
Màu sắc: Màu xanh lam
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm