Author: c***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Chegou em perfeito estado, funciona muito bem e encaixou bem no meu secador
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 164.300₫
| Material | PP |
| Ideal for | Men |
| Hair Type | Normal |
| Color | White |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Blowing Tools |
| Chiều cao | 9 cm |
| Chiều rộng | 18 cm |
| Chiều dài | 27 cm |
| Đường kính | 5 cm |
| SKU | sb2406060918031208 |
Author: c***i
Date:
Review: Chegou em perfeito estado, funciona muito bem e encaixou bem no meu secador
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: J***a
Date:
Review: Muito bom, prático, na
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: i***6
Date:
Review: Muito bom
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: 5***3
Date:
Review: Gostei muito deu certinho no meu secador
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm