Author: b***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Túi đẹp nha, giống hệt trên ảnh
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Price: 96.900₫
Original Price: 114.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Red |
| Pattern Type | Christmas |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Cute |
| Features | Portable |
| Festivals | Christmas |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 14 cm |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| SKU | sb25081999759980139 |
Author: b***3
Date:
Review: Túi đẹp nha, giống hệt trên ảnh
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Author: p***s
Date:
Review: Giao hàng đúng hẹn Giá cả cạnh tranh Hàng đẹp, đúng mẫu quảng cáo
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: SET(3PCS)
Author: c***7
Date:
Review: Pretty🫰🏻🫰🏻 s
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Author: t***8
Date:
Review: san pham tot nen mua
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm