Author: k***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: good quality pencil case!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 124.300₫
Original Price: 168.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Yellow |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Features | Large Capacity |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 14.5 cm |
| Chiều dài | 20.5 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| SKU | sb25073183151465812 |
Author: k***2
Date:
Review: good quality pencil case!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: p***n
Date:
Review: Works super well i recommend
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: R***n
Date:
Review: Amazinggggggggg 😞😒💪😒💪😒😕😕😕😒😕😒🙃😒🙃😒🙃😒🙃🙃😒🙃😒🙃😒🙃💪😒💪❤️💪❤️😕😕😕
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: d***y
Date:
Review: Very good quality, similar as images and great material
Màu sắc: Màu vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm