| Material | ABS |
| Power Supply | Wall Plug |
| Batteries Included | Yes |
| Refresh Rate | 120Hz |
| Support Somatosensory | Yes |
| Support VR | Yes |
| With/Without Gamepad | Yes |
| Device Interface | USB |
| RAM | 16GB |
| Built In Storage | 825GB |
| Wireless Property | Wireless |
| SKU | se260326191558935975787 |
Brand Name: Sony
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Sony-sc-014481721.html
Quality: 2601444 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm