Author: s***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: muito bom atendimento chegou bem rápido
Màu sắc: Màu xanh lam
Price: 3.641.800₫
| Color | Black |
| RAM | 8G |
| Brand | Redmi |
| Screen Size | 6.88" |
| Rear Camera | 50MP |
| Front Camera | 13MP |
| Cellular Phone Refresh Rate | 120Hz |
| Phone Battery Capacity | 5160mAh |
| Power Supply | Battery Powered(Button/Coin Cell Battery) |
| CPU Brand | MediaTek |
| SKU | sw25100657009736791 |
Brand Name: Redmi
Quality: 2745257 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***4
Date:
Review: muito bom atendimento chegou bem rápido
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: c***0
Date:
Review: muito bom gostei muito
Màu sắc: Màu xanh lam
Author: e***k
Date:
Review: muito bom
Màu sắc: màu đen
Author: 5***y
Date:
Review: Bom já comprei um desse mesmo aqui e até hoje ele tá perfeito então espero q esse aqui também seja igual mas gosto muito
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm